| มหาวิทยาลัยมหามกุฏราชวิทยาลัย |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | ไม่มีข้อมูล | 4 | 4 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ประจวบ ประเสริฐสังข์ |
| | | สำรองให้: | สังคมสงเคราะห์ศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 104801 | 4-4-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | ไม่มีข้อมูล | 21 | 20 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ประจวบ ประเสริฐสังข์ |
| | | สำรองให้: | การปกครอง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 104802 | 21-20-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี พิเศษ |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | ไม่มีข้อมูล | 19 | 19 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สุพัตรา สันติรุ่งโรจน์ |
| | | สำรองให้: | การปกครอง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 104788 | 18-18-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| วิทยาเขตมหาวชิราลงกรณราชวิทยาลัย |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 02 | | ไม่มีข้อมูล | 2 | 2 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สำราญ ศรีคำมูล |
| | | สำรองให้: | การปกครอง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 104876 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | ไม่มีข้อมูล | 5 | 4 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สำราญ ศรีคำมูล |
| | | สำรองให้: | การปกครอง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 104874 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | ไม่มีข้อมูล | 2 | 2 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นฤมล ชุ่มเจริญสุข |
| | | สำรองให้: | การปกครอง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 104877 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | ไม่มีข้อมูล | 3 | 3 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นฤมล ชุ่มเจริญสุข |
| | | สำรองให้: | การปกครอง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 104875 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี พิเศษ |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 34 | 16 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นฤมล ชุ่มเจริญสุข |
| | | สำรองให้: | การปกครอง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 104873 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| วิทยาเขตสิรินธรราชวิทยาลัย |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | ไม่มีข้อมูล | 13 | 13 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | พระมหาสุขพล ปุณฺณสุโข |
| | | สำรองให้: | การปกครอง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 104851 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี พิเศษ |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | ไม่มีข้อมูล | 32 | 32 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | พระบุญฤทธิ์ อภิปุณฺโณ |
| | | สำรองให้: | การปกครอง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 104982 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | ไม่มีข้อมูล | 9 | 7 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์: | พระบุญฤทธิ์ อภิปุณฺโณ |
| | | สำรองให้: | การปกครอง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 104856 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | ไม่มีข้อมูล | 9 | 9 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | พระบุญฤทธิ์ อภิปุณฺโณ |
| | | สำรองให้: | การปกครอง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 104853 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| วิทยาเขตอีสาน |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 41 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 11 | 49 | M | | |
| | | อาจารย์: | นายสมควร ข่าสะโปน |
| | | สำรองให้: | การปกครอง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 104762 | 60-11-49 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 42 | | จันทร์ | 13:00-16:05 | 3208 | MBUISC3 | C | 60 | 6 | 54 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สิทธิพร เกษจ้อย |
| | | สำรองให้: | สังคมสงเคราะห์ศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 105058 | 60-6-54 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี พิเศษ |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 43 | | อาทิตย์ | 12:30-15:35 | 112 | MBUISC1 | C | 60 | 16 | 44 | M | | |
| | | อาจารย์: | พระมหาสัจจารักษ์ ปาลโก นายยูเกศ ศากยะ |
| | | สำรองให้: | การปกครอง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 104765 | 60-16-44 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 44 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 5 | 55 | M | | |
| | | อาจารย์: | นายเมษชัย ใจสำราญ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อาทิตย์ ผ่านพูล |
| | | สำรองให้: | การปกครอง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 104923 | 60-5-55 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 45 | | ไม่มีข้อมูล | 2 | 2 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | นายสมควร ข่าสะโปน |
| | | สำรองให้: | ปี 4 ขึ้นไป | 1-1-0 2-0-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| วิทยาเขตล้านนา |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พุธ | 08:00-11:05 | 4208 | MBU4 | C | 100 | 14 | 86 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สงัด เชียนจันทึก |
| | | สำรองให้: | การปกครอง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 104747 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 ก.พ. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร MBU4 ห้อง 4206 |
|
| 02 | | จันทร์ | 12:00-15:05 | 2203 | MBU2 | C | 100 | 23 | 77 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สงัด เชียนจันทึก |
| | | สำรองให้: | การปกครอง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 104746 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 ก.พ. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร MBU4 ห้อง 4207 |
|
| ปริญญาตรี พิเศษ |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | เสาร์ | 12:00-15:05 | 4205 | MBU4 | C | 100 | 21 | 79 | W | | |
| | | อาจารย์: | พระพิทักษ์ ฐานิสฺสโร,ดร. |
| | | สำรองให้: | การปกครอง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 104754 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 มี.ค. 2567 เวลา 14:15 - 16:15 อาคาร MBU4 ห้อง 4205 |
|
| 02 | | เสาร์ | 15:00-18:05 | 4206 | MBU4 | C | 100 | 21 | 79 | W | | |
| | | อาจารย์: | พระพิทักษ์ ฐานิสฺสโร,ดร. |
| | | สำรองให้: | การปกครอง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 104990 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 มี.ค. 2567 เวลา 14:15 - 16:15 อาคาร MBU4 ห้อง 4206 |
|
| วิทยาเขตศรีธรรมาโศกราช |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | ไม่มีข้อมูล | 14 | 14 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | นายธีรักษ์ หนูทองแก้ว |
| | | สำรองให้: | การปกครอง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 104736 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | ไม่มีข้อมูล | 6 | 5 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์: | นางศศิธร สุวรรณปัทมะ ดร.บุญส่ง ทองเอียง |
| | | สำรองให้: | การปกครอง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 104808 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | ไม่มีข้อมูล | 2 | 2 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปัณณพงศ์ วงศ์ณาศรี นายสุปรีดา เกตุประกอบ |
| | | สำรองให้: | การปกครอง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 104811 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี พิเศษ |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | ไม่มีข้อมูล | 19 | 15 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์: | นางสาววรรณวิภางค์ พลกำจัด |
| | | สำรองให้: | การปกครอง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 104737 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | ไม่มีข้อมูล | 15 | 14 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์: | ดร.บุญส่ง ทองเอียง นางมณี อินทพันธ์ |
| | | สำรองให้: | การปกครอง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 104738 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | ไม่มีข้อมูล | 26 | 23 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ณรัฐนันท์ รักษาทิพย์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปัณณพงศ์ วงศ์ณาศรี |
| | | สำรองให้: | การปกครอง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 104739 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| วิทยาเขตร้อยเอ็ด |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-11:05 | 1202 | SSK1 | C | 50 | 7 | 43 | W | | |
| | | อาจารย์: | นายณัฐพงษ์ ขจรแสงเจริญ |
| | | สำรองให้: | การปกครอง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 104731 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | จันทร์ | 08:00-11:05 | 1202 | SSK1 | C | 50 | 4 | 46 | W | | |
| | | อาจารย์: | นายณัฐพงษ์ ขจรแสงเจริญ |
| | | สำรองให้: | การปกครอง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 104730 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี พิเศษ |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | เสาร์ | 12:30-15:35 | 1205 | REC1 | C | 100 | 41 | 59 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์กฤษณ์ ศรทัตต์ |
| | | สำรองให้: | การปกครอง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 104732 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| วิทยาเขตศรีล้านช้าง |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 08:30-11:35 | 233 | SLC 2 | C | 30 | 13 | 17 | W | | |
| | | อาจารย์: | นายเกษม ประพาน นายพลภัทร อภัยโส |
| | | สำรองให้: | การปกครอง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 104778 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี พิเศษ |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 02 | | อาทิตย์ | 15:00-18:05 | 237 | SLC 2 | C | 40 | 29 | 11 | W | | |
| | | อาจารย์: | นายพลภัทร อภัยโส นายเกษม ประพาน |
| | | สำรองให้: | การปกครอง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 104780 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| วิทยาลัยศาสนศาสตร์ยโสธร |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | ไม่มีข้อมูล | 3 | 3 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ธมกร ทยาประศาสน์ นายเจษฎา จันทนาภรณ์ |
| | | สำรองให้: | การปกครอง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 104819 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | ไม่มีข้อมูล | 3 | 3 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | นายเจษฎา จันทนาภรณ์ ดร.ธมกร ทยาประศาสน์ |
| | | สำรองให้: | การปกครอง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 104820 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี พิเศษ |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | ไม่มีข้อมูล | 9 | 8 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ธมกร ทยาประศาสน์ |
| | | สำรองให้: | การปกครอง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 104824 | 9-8-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| วิทยาลัยศาสนศาสตร์เฉลิมพระเกียรติกาฬสินธุ์ |
| 01 | | ไม่มีข้อมูล | 30 | 21 | 9 | W | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การปกครอง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 104951 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|