| มหาวิทยาลัยมหามกุฏราชวิทยาลัย |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | ไม่มีข้อมูล | 32 | 28 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์: | พระมหามฆวินทร์ ปุริสุตฺตโม, ผศ. ดร. อาจารย์มงคล สารินทร์ |
| | | สำรองให้: | การสอนภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 105250 | 32-28-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | ไม่มีข้อมูล | 11 | 8 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์: | พระมหามฆวินทร์ ปุริสุตฺตโม, ผศ. ดร. |
| | | สำรองให้: | การสอนภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 105251 | 11-8-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | ไม่มีข้อมูล | 22 | 19 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์: | พระมหามฆวินทร์ ปุริสุตฺตโม, ผศ. ดร. อาจารย์มงคล สารินทร์ |
| | | สำรองให้: | การสอนสังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 105252 | 22-19-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| วิทยาเขตอีสาน |
| 41 | | อังคาร | 08:30-10:35 | 5102 | MBUISC5 | C | 60 | 48 | 12 | W | | |
| | | อาจารย์: | นายคชา ปราณีตพลกรัง |
| | | สำรองให้: | การสอนภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 105053 | 60-48-12 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 42 | | พุธ | 13:00-15:05 | 5205 | MBUISC5 | C | 60 | 18 | 42 | W | | |
| | | อาจารย์: | ดร.อัครเดช นีละโยธิน |
| | | สำรองให้: | การสอนภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 105054 | 60-18-42 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 43 | | พุธ | 08:30-10:35 | 5203 | MBUISC5 | C | 1 | 1 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | พระณฐโชค สุวโจ (ชัยธนัทโชติ) |
| | | สำรองให้: | การสอนพระพุทธศาสนา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 105055 | 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 44 | | พุธ | 08:30-11:35 | 5216 | MBUISC5 | C | 60 | 52 | 8 | W | | |
| | | อาจารย์: | นางสาวยุรัตน์ดา สุขไชย |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 105052 | 60-52-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 45 | | พุธ | 08:30-10:35 | 125 | MBUISC1 | C | 60 | 23 | 37 | W | | |
| | | อาจารย์: | ดร.สมเกียรติ วุฒิธรรมาภิวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | การสอนสังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 105056 | 60-23-37 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| วิทยาเขตล้านนา |
| 01 | | จันทร์ | 09:00-11:05 | 4304 | MBU4 | C | 80 | 29 | 51 | W | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ชาลี ภักดี |
| | | สำรองให้: | การสอนภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 105253 | 80-29-51 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | พฤหัสบดี | 09:00-11:05 | 4206 | MBU4 | C | 80 | 17 | 63 | W | | |
| | | อาจารย์: | ศาสตราจารย์ ดร.พศิน แตงจวง |
| | | สำรองให้: | การสอนภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 105302 | 80-17-63 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | อังคาร | 09:00-11:05 | 4207 | MBU4 | C | 80 | 17 | 63 | W | | |
| | | อาจารย์: | ศาสตราจารย์ ดร.พศิน แตงจวง |
| | | สำรองให้: | การสอนสังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 105303 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| วิทยาเขตศรีธรรมาโศกราช |
| 01 | | ไม่มีข้อมูล | 20 | 14 | 6 | W | | |
| | | อาจารย์: | ดร.สุภัทรา ภูษิตรัตนาวลี |
| | | สำรองให้: | การสอนสังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 105260 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| วิทยาเขตร้อยเอ็ด |
| 01 | | พฤหัสบดี | 14:00-16:05 | 2205 | REC2 | C | 100 | 19 | 81 | W | | |
| | | อาจารย์: | ดร.บรรจง ลาวะลี |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 105043 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | พฤหัสบดี | 12:00-14:05 | 2204 | REC2 | C | 50 | 22 | 28 | W | | |
| | | อาจารย์: | นายปรีดา นวลรักษา |
| | | สำรองให้: | การประถมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 105042 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | พฤหัสบดี | 14:00-16:05 | 2203 | REC2 | C | 25 | 8 | 17 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์กฤษณ์ ศรทัตต์ |
| | | สำรองให้: | การสอนภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 105041 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | พฤหัสบดี | 14:00-16:05 | 2203 | REC2 | C | 25 | 2 | 23 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์กฤษณ์ ศรทัตต์ |
| | | สำรองให้: | การสอนภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 105040 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | พฤหัสบดี | 14:00-16:05 | 2202 | REC2 | C | 25 | 9 | 16 | W | | |
| | | อาจารย์: | นายเอี่ยม อามาตย์มุลตรี |
| | | สำรองให้: | การสอนภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 105039 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 06 | | พฤหัสบดี | 14:00-16:05 | 2202 | REC2 | C | 5 | 4 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์: | นายเอี่ยม อามาตย์มุลตรี |
| | | สำรองให้: | การสอนภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 105038 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| วิทยาเขตศรีล้านช้าง |
| 01 | | พฤหัสบดี | 09:30-11:35 | 235 | SLC 2 | C | 20 | 8 | 12 | W | | |
| | | อาจารย์: | นายกิตติพัฒน์ ทาวงศ์ษา |
| | | สำรองให้: | การสอนภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 105263 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | อังคาร | 09:30-11:35 | 231 | SLC 2 | C | 30 | 14 | 16 | W | | |
| | | อาจารย์: | พระสิทธิชัย รินฤทธิ์ |
| | | สำรองให้: | การสอนสังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 105264 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | พุธ | 09:30-11:35 | 233 | SLC 2 | C | 30 | 21 | 9 | W | | |
| | | อาจารย์: | นายบัญชา ธรรมบุตร |
| | | สำรองให้: | การสอนภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 105262 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| วิทยาลัยศาสนศาสตร์ยโสธร |
| 01 | | ไม่มีข้อมูล | 27 | 18 | 9 | W | | |
| | | อาจารย์: | พระมหาจิรายุทธ ปโยโค |
| | | สำรองให้: | การสอนภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 105261 | 27-18-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| วิทยาลัยศาสนศาสตร์เฉลิมพระเกียรติกาฬสินธุ์ |
| 01 | | ไม่มีข้อมูล | 10 | 2 | 8 | W | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การสอนพระพุทธศาสนา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 105300 | 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | ไม่มีข้อมูล | 30 | 9 | 21 | W | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การสอนภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 105299 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | ไม่มีข้อมูล | 25 | 15 | 10 | W | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การสอนสังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 105301 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| วิทยาลัยศาสนศาสตร์นครราชสีมา |
| 01 | | ไม่มีข้อมูล | 1 | 1 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การสอนพระพุทธศาสนา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 105378 | 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | ไม่มีข้อมูล | 1 | 1 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การสอนพระพุทธศาสนา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 105377 | 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|